Hoạt động ngoại khóa THPT Lương Thế Vinh
|
NGOẠI KHÓA KỈ NIỆM 86 NĂM NGÀY VÙNG MỎ BẤT KHẤT (12/11/1936 – 12/11/2022)
Vào tiết 1, thứ 2 (07/11/2022) 2 cơ sở của nhà trường các chi đoàn đã tiền hành buổi Ngoại khóa.
+ Cơ sở 1 buổi ngoại khóa được thực hiện bởi 3 chi đoàn: 12A2, 12A7, 12A9.
+ Cơ sở 2 buổi ngoại khóa được thực hiện bởi 3 chi đoàn: 10A8, 11A3, 11A9.
Buổi ngoại khóa đã được cố vấn 6 chi đoàn quan tâm, chỉ đạo sát sao, tạo điều kiện của quý phụ huynh, các thầy cô và sự cố gắng của các em học sinh. Chương trình ngoại khóa đã đưa các thầy cô giáo và các em học sinh đến với cung bậc cảm xúc khác nhau. Buổi ngoại khóa đã thành công rực rỡ.
Qua buổi ngoại khóa đã giáo dục cho các em về truyền thống của ngành than nói riêng và của địa phương nói chung. Giáo dục cho các em về truyền thống yêu quê hương, đất nước và các em sẽ cố gắng học tập thật tốt để xứng đáng với những truyền thống đó.
BCH Đoàn trường xin trân trọng cảm ơn các các thầy cô giáo, quý phụ huynh và các em học sinh.
|
|
|